Home » Matokeo

Category Archives: Matokeo

SHULE YAWAZAWADIA MAGARI WANAFUNZI WAKE WALIOFAULU VIZURI KITAIFA

 

Wanafunzi wawili,  Edna Meela na Byera Kaibagarauka waliohitimu kidato cha sita mwaka huu katika shule za Waja zilizopo mkoani Geita wamezawadiwa gari lenye thamani ya fedha za kitanzania shilingi 11,500,000 kila mmoja baada ya kuwemo kwenye orodha ya kumi bora kitaifa na kuipeperusha vyema bendera ya shule hizo.

Zawadi hizo zimetolewa na mkurugenzi wa shule hizo Injinia Chacha Wambura katika hafla maalumu iliyoandaliwa kuwapongeza wanafunzi hao.

Mbali na magari hayo, pia uongozi wa shule umeahidi kuwapatia petrol lita 40 kwa kila mwanafunzi kwa kila mwezi kwa kipindi cha mwaka mmoja sanjari na ofa nyingine ya kujifunza udereva ili waweze kuyatumia magari yao.

Akizungumza na waandishi wa habari, mmoja wa wanafunzi hao (Edna Meela) mwenye miaka 21 aliyeshika nafasi ya tisa kitaifa kwa kupata daraja la kwanza kwa pointi nne za masomo ya sayansi (PCM)  amesema anategemea kulitumia gari lake kwa biashara ya Uber ili limsaidie kukidhi gharama mbalimbali zikiwemo za chuo kikuu ambapo amechaguliwa kusoma chuo kikuu cha Dar es Salaam (UDSM).

 

Advertisements

MAJINA YA WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA VYUO VYA MIFUGO 2017/18

Majina ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na vyuo vya Wakala wa mafunzo ya mifugo (LITA) kwa mwaka wa masomo 2017/2018; vyuo vitafunguliwa kuanzia tarehe 02/10/2017.
 Selected Students to join Tengeru Campus for Ordinary Diploma in Animal Health & Production ( NTA Level 5)
S/No Name SEX Box Phone
1 NUSURA YUSUPH HOMOKA M 320 KIGOMA 752820520
2 ADILI MWAMBENE M P.O BOX 50 KYELA 0766 – 813594
3 STEVEN MDOE BENDERA M P.O BOX 444 KOROGWE 0712 – 036867
4 REBECA MOSES MAARIFA F P.O  BOX 837 DSM 0713 – 545499
5 ZINIRA SAID F P.O BOX 109 SONI 0628 – 257724
6 GEORGE P. OKUMU M P.O BOX 31 RORYA 0769 – 298431
7 SIKUJUA MICHAEL MWAPINGA F P.O.BOX 76141 DSM 0717 – 063495
8 YITIZACK MASUBI M 0756 – 264583
9 JUDITH DANIEL MBISE F 98, ARUSHA O784772426
10 LEONIDA F. MASOKO M P.O BOX 635 GEITA 0755 – 863852
11 ALOYCE  LAURENT MADEBE M P.O BOX 13782 0767  – 961191
12 JACKLIN REMI MASSAWE F 141, ROMBO O673158066
13 DIGNA GEOFREY LYMO F 1507 O765343950
14 MANINGI JONAS BURITO M 110 MORO 0767 491771
15 DENIS EDWARD MAHENDE M 42, TULIAN O717280787
16 DENIS REVENUS SENYAGWA M 4109, DODOMA O767495501
17 GRACE SOLOMON PALLANGYO F 324, ARUSHA O764291688
18 ANNA FEDRICK VUNGWA F P.O BOX 1639 IRINGA 0764 – 774190
19 REHEMA M. KATALA F P.O BOX 87 MANYONI 0767 – 335382
20 MWAMINI HASSANI MUSSA F P.O BOX 14939 DSM 0712 – 409075
21 FARAJA J. MAGANGA F 0718 – 195540
22 OMARY YUNUSI MSANGI M P.O BOX 95 MAZOMBE 0685 – 579444
23 TOGOLAI CHARLES M P.O BOX 109 LUSHOTO 0629 – 914618
24 ANOLD K. MADEHA M P.O BOX 16105 0755 – 039681
25 SHABANI SIMBANO KHAMIS M P.O BOX 139 KILOSA 0658 – 767789
26 KHALIFA M. NGOVI M P.O BOX 264 TANGA 0717 – 634449
27 BENY JOHN MWAMHANGA M 8128 ARUSHA O754369521
28 QUINICIA A. NCHANGO F P.O BOX 549 IRINGA 0758 – 193720
29 BARAKA MUSA LEMBA F P.O BOX 49 KOROGWE 0765 – 640898
30 RACHEL MUSSA RUTASHA F P.O BOX 428 KASULU 0754 – 245534
31 ASIMWE SELESTINE F 12345 ARUSHA 0759 810362
32 COLETHA SILIVESTER SAMALI F 107, DULUTI O784881537
33 NOREEN FITIAEL URIO F 2797,ARUSHA O768580733
34 GLORY ROBERT F 98, USA RIVER O753955769
35 PASCHAL B. KASOSA M P.O BOX 47 MPANDA 0759 – 016024
36 HENDESH DAVID M P.O BOX 1515 ARUSHA 0766 – 016006
37 JAMES G. NYONI M P.O BOX 1153 SONGEA 0765 – 001045
38 MATHAYO ALFAYO M  – O787872625
39 SIMON STEPHANO QAMARA M 461, BABATI O684696914
40 WILFRED MRUTU JOHNSON M 263, NTENGA O717155082
41 ELINURU N. PALLANGYO F P.O BOX 76 ARUSHA 0653 – 958757
42 ZAINABU MAMBI 0718195540
43 RENATHA RAPHAEL HHINDO F 32, BABATI O685507108
44 GERALD J. MUNGURE M 0753 – 541566
45 JOSHUA C. MWENDA M P.O BOX 318 TANGA 0717 – 412907
46 CHRISS JENGELA M 313 DAR 0714 808196
47 BRENDERSON REMI MASSAWE M 141 ROMBO O784774032
48 RICHARD SAIMALYE KURESOI M 8 O767428274
49 HAJRA S. MSUYA F  – O786884725
50 ELIZABETH JOHN MOLLEL F 15 O767735699
51 SHALALI JISANGA SHOGOLO M 0766 – 540641
52 SHADRACK EDWARD BUNDALA 0673 – 955349
53 GREYSON P. MSUMARI M P.O BOX 13 MBEYA 0758 – 742299
54 MELKIZEDECK THOMAS MASUNGA M 187, MONDULI O784599567
55 GASPER THEOPHIL M 0755558556
56 GRACE FEDRICK MTONYOLE F 0768106187
1 COSMAS JEREMIAH JOHN M P.O BOX 6876 0759 – 418977
2 PETER NGUSA KANGA M P.O BOX 194 MWANZA 0753 – 393019
3 BARIKIELI S. HERMAN M P.O BOX 12 MONDULI 0754 – 584555
4 IDD YASSINI SHAIBU M P.O BOX 4 PERAMIHO 0687 – 286825
LITA MPWAPWA CAMPUS  NTA L4  (CERTIFICATE IN ANIMAL HEALTH & PRODUCTION)
Name Sex Adress Phone
S/No. ABDALLAH MASHAKA CHOMA M P.O BOX76 MAFINGA 0766 – 591116
1 AISHA ABUBAKARI WEMA F P.O BOX 5010 PONGWE 0654 – 563313
2 ANTONI JOHN ASSENGA M P.O.BOX 220 ROMBO 0743-986793
3 BAKARI KISIGA HAMISI M 713240728
4 BARAKA JULIUS SIMON M P.O BOX 117 MANYONI 765038459
5 CALVIN GODSON MUNISI M P.O BOX 8208 718419299
6 CYRIL M FRANCIS M P.O BOX 3041 MOSHI 658564502
7 DAMASO I MAKOTA M P O BOX 45719 DSM 623658325
8 DANIEL PHENIAS MESHACK M P.O BOX 4265 DSM 762362152
9 DAVID C PALLANGYO M P.O BOX 7223 ARUSHA 0759 – 349198
10 DAVID P KALWINZI M MORO 0782 – 471776
11 EDGAR DAVID KOMBA M P.O BOX 217 SONGEA 0755 – 056120
12 ELIAS FRANSIS UISSO M P. O BOX 13138 0655 – 916163
13 EMANUEL M ALLOYCE M DSM 0687 – 418293
14 EMANUEL MATHIAS KAZINGOMA M P.O.BOX 202 MPWAPWA 714369719
15 GRACE FREDRICK SHIRIMA F 0745 – 692525
16 JOAKIMU ELIPIDI HONEST M P.O BOX 16959 ARUSHA 0768 – 282116
17 JOSEPH GERVAS KUTUTWA M 0758 – 356405
18 JOYCE MASUKA MASANJA F P.O.BOX 100 MISUNGWI 76514691
19 JUMA YAHAYA MRISHO M P.O BOX 46 HANDENI 0782 – 826671
20 KELVIN SWAY M P.O.BOX 3101 ARUSHA 0757 – 748297
21 LILIAN M MWANGOSI F P.O BOX 71449 DSM 0714 – 243662
22 MAGRETH TIMOTHEO DEOGRAS F 0716 – 866048
23 MAJURA ABDUL  ZEDI M P.O BOX 84 BIHARAMULO 0762 – 255473
24 MALIPE MSANDO M 782720800
25 MARY TARCISIUS MBOTA F P.O BOX 16089 ARUSHA 0686 – 117060
26 MBOJE LEONARD M P.O BOX 23 IRINGA 0687 – 077260
27 MTAWABINA M YUSUFU M P.O BOX 190 BUKOBA 0753 – 709687
28 MUSA SALEHE ANTHONY M P.O BOX 149 MWANZA 0767 – 466718
29 MUSLIH MOHAMMED KHEIR M PO BOX 2343 ZANZIBAR 0718 – 645849
30 MUSSA MOSHI MAKASAMALA M P.O BOX 9320 DSM 0717 – 309868
31 MWENDA HAMIS ABDALLAH F P.O BOX 640 MOROGORO 0787 – 858940
32 NAOMI M NDAWA F P.O BOX 77313 DSM 0784 – 968286
33 NASSORO MWANG’ONDA M 0766 – 012950
34 NKWABI MATHIAS M P.O BOX 186 TABORA 0682 – 350768
35 NURU SAIDI HIZA M P.O.BOX 173 LUSHOTO 675687505
36 OKU CHARLES M 0756 – 167157
37 PETER CHARLES HABEL M 0657- 322160
38 PRISCA SEVERINE F P.O.BOX 491 KAGERA 0786 – 727149
39 RAMADHANI A.  RAMADHANI M 688510706
40 RAMADHANI MOHAMEDI HOSENI M P.O.BOX 18 KILINDI 788923337
41 REHEMA JOSEPH NYANDINDI F P.O BOX 72 SONGEA 0745 – 339299
42 RIGHTON R MGENI M P.O BOX 1212 MBEYA 0753 – 555110
43 STEPHANO WILIAM RUBENI M P.O BOX 138 SAME 0718-874933
44 VICTOR KASSIM MHEGELE M P.O BOX 9152 DSM 0762 – 425402
45 WAMBURA J WAMBURA M P.O BOX 603 MOROGORO 785671446
46 YUSUPH K SAMWEL M P.O BOX 15487 683563523
MOROGORO CAMPUS – CERTIFICATE IN ANIMAL HEALTH & PRODUCTION ( NTA LEVEL 4)
S/No. STUDENT NAME SEX
1 AGATHA RAPHAEL MZERU F
2 ALLY MOHAMED MLAWA M
3 ANDREAS PATIENCE MARSELIN M
4 ANDREW KALILO MAGOMA M
5 ATHUMANI ALLY M
6 AVITUS MUHUMULIZA STEVEN M
7 AWESI H SERENGE M
8 BEDA BRUNO MBINGA M
9 DANIEL TANJU M
10 DAVID C PALLANGYO M
11 DEOGRATIAS MAGANIKO MICHAEL M
12 DOMINIC D LEONARD M
13 DOREEN ZEPHANIA TEMBA F
14 EMANUEL M ALLOYCE M
15 ESTHER C SWENYA F
16 EVALINE ZINYANGWA MAGUNDA F
17 EVOD FAUSTINE JOHN M
18 HARUSI SAID MOHAMMED F
19 HASSAN YUSUPH IBRAHIM M
20 IBRAHIMU S DILANGALE M
21 INNOCENT RODGERS SENG’ENGE M
22 IVON JIMSON MWANZALILA F
23 JAMAL MAJID SAID M
24 JEROME BONIPHACE M
25 JUMANNE HASSANI RAMADHANI M
26 JUMAPILI G BARAGI M
27 KENEDY MAGETA KALONGA M
28 KRETUS BONAVENTURA MLIGO M
29 LINA DEODATUS F
30 LISA FELICIAN M
31 MAGDALENA A MAJULA F
32 MAGORI M ANDREW F
33 MARTINA MABRUKI F
34 MARY B MUSHI F
35 MARY TARCISIUS MBOTA F
36 NASSORO MWANG’ONDA M
37 NKWABI MATHIAS M
38 NURU SAIDI HIZA M
39 OSCAR E SHAYO M
40 PATRICE FIDELIS SIMBAY M
41 PENDAELI E NAIROBI F
42 PHINIAS R MWANAHEWA M
43 ROYCE INNOCENT KITUKURA F
44 SALMA A WAZIRI F
45 SALUM S HUSSEIN F
46 SCHOLASTICA K MASUNGA F
47 SCHOLASTICA NYAMHANGA LYOBA F
48 SELEMAN SHABAN SULEMAN M
49 SHABANI SALIMU SEMBUA M
50 SIMON SIMON MBELLE M
51 STEPHANO S MAYO M
52 VAILETH K GRATION F
53 VICTOR KASSIM MHEGELE M
54 WAZAELI S BEE M
55 ZAKARIA KIBANDIKE ZAKARIA M
56 ZUHURA HATIBU IMAMU F
MADABA CAMPUS – CERTIFICATE IN ANIMAL HEALTH & PRODUCTION ( NTA LEVEL 4)
S/No. Name sex Adress Phone
1 ALEX ANTURY KINYAIYA M 763430888
2 ALLY A NYAKUTI M 754225239
3 AMINA M.MOHAMED F 787510865
4 ANNETH GABRIEL PALLANGYO F 752421704
5 ARAFA ESTOMIHI MRINGO F 710417229
6 ATHUMANI ALLY M 659121449
7 BASILISA EZEKIEL PIUS F 762850502
8 BONIFACE WAZIRI KANIKI M 654567944
9 BUHURU J MNANKA M 759713042
10 CLAUDIA HERBERTH KAISHE F 754976206
11 EDDA KENETH ULANGA F 673019076
12 ELIAS TABARO EDWARD M 621124203
13 FATMA HASSAN KIMATA F 758576287
14 FLEX M. MBISE M 764006517
15 FRANK LAURENT MAKUNDI M 764688809
16 GODWIN F. MSHANA M 753384796
17 GRACE E.NDAUKA F 678098374
18 HASHIRY YUSUPH F 754597205
19 IBRAHIMU S. DILANGALE M 623988755
20 ISDORY E. NTIBANKUNDA M 763361528
21 JAMES ANDREW M 752738039
22 JONATHAN MAGANGA M 755569709
23 JONATHAN JUSTINE RULINGA M 756773684
24 KENETH NICO KANIAGE M 752680039
25 LENDUKAY M. SANING’O M 752366585
26 LOISHIE L. MOLLEL M 624584010
27 LOISHIE JOSEPH M 759976335
28 LUCY GODFREY KIVUYO F 757576950
29 MARIA L. RICHARD F 755668891
30 MATATIZO K. NKALI M 785238668
31 MICHAEL P.IDDI M 677602640
32 MOHAMEDI SHIJA RASHIDY M 657081797
33 MUSA N. SIMON M 653903611
34 NANCY E. MINJA F 754308225
35 NDESANJO S. MALEKO M 719295161
36 NELSON BERNARD MWINUKA M 765263860
37 OMARI KASIMU M 716531870
38 OMARY M. FAKIHI M 677528550
39 REBECA J. MARWA F 712466298
40 ROBATI PAULO HAMZA M 621116093
41 SALMA A. WAZIRI F 744536494
42 SAMSON S. ALISON M 715092418
43 SAUMU MOHAMED JUMANNE F 755308615
44 SELEMANI SHABANI SELEMANI M 712347795
45 SILVANO J.KIYEYEU M 754404479
46 STEPHANO M. SHADRACK M 786011394
47 STEVEN NOVATUS KIURE M 683109774
48 YESAYA JAMES TIMOTH M 682514467
LIVESTOCK TRAINING AGENCY BUHURI CAMPUS – TANGA
   CERTIFICATE IN ANIMAL HEALTH AND PRODUCTION (NTA LEVEL 4)
SN Full Name Gender Phone
1 EUGENIUS F. PROTACE M 759321683
2 AWAKI OLDIAN RAHHI M 744592878
3 NDINDA P. KIVUYO M 658034926
4 EDGA S. NDOMBA M 769751758
5 GABRIEL M. DAMBIYA M 758553534
6 ESTER PETRO BARTHO F 765024035
7 ELIZABETH REHEMA SALVATORY F 767648745
8 EDGAR DAVID KOMBA M 753635456
9 MABULA SISYU BUYOBE M 742248167
10 MARIA D GEHERI F 655566580
11 SARAH YOHANA GALOMWA F 752332148
12 MWANAIMA HAMADI SEMBOJA F 784668390
13 FIDES R. MALEO F 753993833
14 JOEL HENRY MWASONGWE M 688606896
15 ENOCK YUSUPH SONGOYO M 759321683
16 PRINCE S. NGOWI M 769453611
17 KELVIN LEONARD MKONYI M 712618792
18 SAUMU MOHAMED JUMANNE M 755308615
19 YOHANA BENSON LUKONGA M 767430363
20 HENRY R. MNGUMI M 654695877
21 JULIUS MBEYELA M 672309992
22 JACKLINE M. MPONDA F 767689353
23 BALDIUS M. MMARI M 657473547
24 AUGUST LINUS ASSEY M 655924913
25 EDSON S. MWAKYUSA M 714784307
26 REHEMA H. SINDANO F 756060504
27 JASON J. NTIRUMOLEKWA M 762734480
28 MONICA M. MOKILI F 684715851
29 MWAJUMA R. RAMADHANI F 653002789
30 MARY PAULO LAIZER F 754597205
31 JOSEPH J. ZABRON M 788338846
32 PAUL S KAGANDE M 755023123
33 MATHEW JOSEPH MWAKALINGA M 713328315
LIVESTOCK TRAINING AGENCY TEMEKE CAMPUS – DAR ES SALAAM
  CERTIFICATE IN VETERINARY LABORATORY TECHNOLOGY (CVLT – NTA LEVEL 4)
S/No. Full Name Gender Phone
1 SHUKRAN KINYAGA M 621324568
2 EVALINE MOSSES KITIMU F 755699117
3 VERONICA GERALD FELIX F 746534228
4 WILLIAM WILBERT BILAHURI M 716995351
5 MARIAM EDWARD ROBERT F 657662444
6 OCTAVINA VENANCE KILASI F 716995351
LIVESTOCK TRAINING AGENCY MABUKI CAMPUS – MWANZA
   CERTIFICATE IN ANIMAL HEALTH AND PRODUCTION (NTA LEVEL 4)
S/No. Full Name: Sex: Phone:
1 AMIRI SADICK MUSHI M 754633401
2 AMOR KURWA JUVENT M 673603244
3 AMRANI R MAHANYU M 755166588
4 ANETH JACKSON KAAYA F 757542386
5 AZATH KACHWAMBA HASHIMU F 754305591
6 BAHATI ATHUMANI M 714928058
7 BAHATI J SANGA M 753088926
8 CALVIN ELISA OLOTU F 692493251
9 CHRISTIANI AUGEN URIO F 673921085
10 CONSOLATHA P MOI F 688235712
11 CYLILO BONIVENTURE M 762830306
12 DANIEL TANJU M 754446036
13 DENIS AMAN MBWAMBO M
14 DIANA A MREMA F
15 DORISE SEBOE UPAMBA F 712156939
16 EDRICK MJWAHUKI MAJENGE M 755552655
17 EDWARD JABOMA NDOMBA M 763743929
18 EMINESTA A SAMAMBA F 622567216
19 EMMANUEL KALAMJI NDIMI M 754871030
20 ERICK KENNEDY MAKERE M 764580414
21 ESTHER P JOSEPH F 755371003
22 EUGENIUS FABIAN PROTACE M 714928058
23 EUNICE STEVEN MASWAGA M 764290486
24 EUSTO THOMAS NYAKIRIGA M 769298431
25 EVODIUS WESTONE M 762064657
26 FATUMA K MBELWA F 754635947
27 FAUSTA BENEDICTO MANYIKILA F 769986200
28 FEISAL S MOHAMED M 679646489
29 FESTO G METHUSELA M 756068578
30 GEHAZI L GORDONI M 657006360
31 GEORGE MALALE MLUNGWANA M 783134540
32 GETRUDA RADIER F 753407206
33 HERNETH GEORGE MADETE F 757960383
34 HYASINTHA GERALD ITAMBU F 769761968
35 JIMMY LEONARD NDALE M 752775247
36 JOSEPHINA PETER F 767806982
37 KELVIN KENNEDY MWAPINGA M 688011493
38 LIDYA J MARWA F 712950765
39 MAKUNGA M MWISE M
40 MANDLEI NDENGUI KADEGE M 625988440
41 MEPUKORI MLELA MONJI M
42 MUSSA MBEGU KONDO M 714416777
43 MWANAISHA ERASTO GWOTA F 715220638
44 NAPENDA SEVURI HASSAN F 716277316
45 NAZALENA E MTEWELE F 765203188
46 NKWABI MATHIAS M 682350768
47 NUHU H CHOWO M 684083996
48 NYAMBWEGI ISACK MANGIRE F 762106704
49 OCTAVIAN M NJAGAMBA M 753115583
50 OMARY B SANGODA M 653538297
51 RAHEL ZEPHANIA KAAYA F
52 RESTI HAMISI MGONJA F 787105141
53 SAMWEL GEOFRAY M 752380075
54 SAMWELI KOISASI MOLLEL M 758890486
55 SELEMANI SHABANI SELEMANI M 712347795
56 SHEILA ABDU SIRAJI F 752874741
57 SIFAEL MARCO F 755454100
58 STEPHANIA SIMON M 764451630
59 THADEO MUTALEMWA NEHEMIAH M 743509706
60 WILLISON TABU NGHWANI M 765021330
61 WILLY PHILBERT LUGE M 759424578
62 YUSUF KIOGA ABDALLAH M 672010168
LIVESTOCK TRAINING AGENCY KIKULULA CAMPUS
   CERTIFICATE IN ANIMAL HEALTH AND PRODUCTION (NTA LEVEL 4)
S/No. Full Name Gender Phone
1 THERESIA R LEMARGA F 782441965
2 EPIFANIA MARCO HIMBA F 767320792
3 WILLEN WILSON M 786690826
4 HADSON HERMAN LYATUU M NIL
5 GODFREY L AMSI M NIL
6 SHABANI R RAMADHANI M 714928058
7 PAUL TITUS SUNGU M 621325796
8 GODFREY PENINA ONESPHORY M 758778531
9 SARAH GILBERT F 786065025
10 GEORGE P YAKOBO M 682704139
11 HASSANI NURU M 676276583
12 ILANGARUKIYE GWASSA SEBABILI M 716258959
13 YASINI RAJABU JUMA M 768252311
14 EPIPHANIA JULIUS MOLLEL M NIL
15 VICTOR JACKSON NDAMA M 717875223
16 ROBERT ELISHA KADEGE M NIL
17 PROSPER GEORGE MUGALULA M 718742619
18 LAZARO MOSES LELUNYE M NIL
19 AMANI Z ANDREA M 786427474
20 VEILA FREDY URIO F NIL
21 HALFAN S METHEW M 753829293
22 ALLY E JOHN M 767712377
23 ISSA W ALLY M NIL
24 MICHAEL ANDREW M 754307239
25 NAFTAL MHANUZI DANIEL M 752185471
26 BONI T FELIX F 768541066
27 GODFREY C TESHA M 764616608
28 MASTIDIA M MABRUKI F NIL
29 OSCAR GABAGAMBI BRASIO M NIL
30 JOHN P LYIMO M 785280807
31 EMMANUEL MACHANGE M 712923930
32 LILIAN BENEDICTOR F NIL
33 SEKERI SIMANGO M NIL
34 OBOKELA H ISHENDA F 713475797
35 MASUMBUKO S NKANI M NIL
36 DAUDI MICHAEL SHIRIMA M NIL
37 MWANSITI MASOMA RUBI F 682945932
38 SIMON A MAPAMBA M NIL
39 NUHU H CHOWO M 713661750
40 VAILETH PAULO MLULU F 789347176

MATOKEO YA RUFAA KIDATO CHA SITA 2017

Bofya HAPA kuyaona

 

TANGAZO KWA WENYE SIFA WALIOKOSA CHAGUO LA PILI LA KIDATO CHA TANO 2017/18

TANGAZO KWA UMMA
OR-TAMISEMI imetangaza majina ya wanafunzi wa kujiunga
na Kidato cha Tano kwa awamu ya pili tarehe 23 Agosti, 2017.
Wanafunzi hawa ni miongozi mwa wanafunzi 34,727
wakiwemo wasichana 10,932 na wavulana 23,795 wenye sifa
za kuchaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano na Vyuo vya
Ufundi hawakuchaguliwa katika awamu ya kwanza baada ya
kukosa Nafasi.
Wanafunzi 14,768 wakiwemo wasichana 6,763 (Sayansi 2,171
na Sanaa 4,592) na wavulana 8,005 (Sayansi 3,063 na Sanaa
4,942) wamechaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano katika
awamu ya pili kujaza nafasi za wanafunzi ambao
hawakuripoti katika awamu ya kwanza na nafasi
zilizopatikana kwenye shule zilizoongeza miundombinu ya
Kidato cha Tano.
Aidha, wanafunzi 19,959 (wakiwemo wasichana 4,169 na
wavulana 15,790) hawajapangiwa shule kutokana na kukosa
nafasi.
OR-TAMISEMI inapenda kuwasihi wazazi na walezi wa
Wanafunzi waliokosa nafasi za kujiunga na kidato cha tano
mwaka 2017, waombe nafasi za mafunzo katika vyuo vya kati
vinavyosimamiwa na Baraza la Taifa la Ufundi (NACTE)
ambavyo zoezi la kuomba linaanza mwezi Septemba, 2017.
Fani zinazotolewa na vyuo hivi zinapatikana kwenye tovuti ya
NACTE ya http://www.nacte.go.tz.
Imetolewa na
Katibu Mkuu,
Ofisi ya Rais –TAMISEMI
25 Agosti, 2017

MAJINA YA WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KIDATO CHA TANO AWAMU YA PILI 2017/18

Ofisi ya Rais – TAMISEMI inapenda kuwajulisha wananchi juu Orodha ya
Wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano kwa Awamu ya
Pili kwa mwaka 2017. Wanafunzi hawa wataanza muhula wa kwanza wa
masomo tarehe 24 Agosti, 2017 na hakutakuwa na mabadiliko yoyote ya
shule. Wanafunzi wote wanatakiwa kuripoti katika shule walizopangwa
kwa wakati. Endapo mwanafunzi atachelewa kuripoti hadi tarehe 08
Septemba 2017 ambayo ndiyo siku ya mwisho ya kuripoti, atakuwa
amepoteza nafasi.
Mwanafunzi mara uonapo jina lako kwenye tovuti ya Ofisi ya Rais –
TAMISEMI kwamba umechaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano, inabidi
ku-download fomu ya kujiunga na shule husika kwenye mtandao.
Orodha ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na Kidato cha Tano na
Vyuo vya Ufundi awamu ya pili mwaka mwaka 2017 pamoja na fomu za
kujiunga na shule (joining instructions) inapatikana kwenye tovuti ya Ofisi
ya Rais-TAMISEMI ya http://www.tamisemi.go.tz
Imetolewa na
Katibu Mkuu,
Ofisi ya Rais –TAMISEMI
23 Agosti, 2017
Fuata link hapo chini

 

%d bloggers like this: