Home » Habari » ORODHA YA VYUO NA PROGRAM ZILIZOZUILIWA NA TCU KUDAHILI WANAFUNZI KWA MWAKA 2017/18

ORODHA YA VYUO NA PROGRAM ZILIZOZUILIWA NA TCU KUDAHILI WANAFUNZI KWA MWAKA 2017/18

TAARIFA KWA UMMA
VYUO NA PROGRAMU ZILIVYOZUILIWA KUDAHILI
WANAFUNZI WA MWAKA WA KWANZA KWA MWAKA
WA MASOMO 2017/18

Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inapenda kuuarifu umma kuwa,
mwezi Septemba na Oktoba mwaka 2016 ilifanya uhakiki wa vyuo vyote
vya elimu ya juu nchini ili kuhakiki ubora wa elimu inayotolewa vyuoni.
Ripoti ya uhakiki ilionesha mapungufu kadhaa katika baadhi vyuo. Kwa
sababu hiyo, Tume imesitisha udahili wa wanafunzi wa mwaka wa
kwanza kwa mwaka wa masomo 2017/18 kwa vyuo vifuatavyo:

1. Eckenforde Tanga University

2. Jomo Kenyatta University, Arusha

3. Kenyatta University, Arusha

4. United African University of Tanzania

5. International Medical and Technological University (IMTU)

6. University of Bagamoyo

7. St. Francis University College of Health and Allied Sciences

8. Archibishop James University College

9. Archibishop Mihayo University College

10.Cardinal Rugambwa Memorial University College

11.Kampala International University Dsm College

12.Marian University College

13.St. Johns University of Tanzania Msalato Centre

14.St. Johns University of Tanzania, Marks Centre

15.St. Joseph University College of Engineering and Technology

16.Teofilo Kisanji University

17.Teofilo Kisanji University Tabora Centre

18.Tumaini University, Mbeya Centre

19.Kilimanjaro Christian Medical University College (KCMCo)

Aidha, kutokana na mapungufu katika vyuo mbalimbali imeamriwa
kwamba jumla ya programu 75 kutoka vyuo 22 nchini zimesitishwa
kudahili wanafunzi wa mwaka wa kwanza kwa mwaka wa masomo
2017/18. Kuona Programu ambazo zimesitishwa kudahili wanafunzi kwa
mwaka wa masomo 2017/18 tafadhali bonyeza hapa.

Aidha Tume inapenda kusisitiza kwamba, uamuzi huu hautawahusu
wanafunzi wanaondelea na masomo katika programu na vyuo husika.

Imetolewa na:
Prof. Eleuther Mwageni
Kaimu Katibu Mtendaji
24 Julai 201

Advertisements

Weka mawazo yako hapa

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: