Home » Habari » ANGALIA HAPA ORODHA YA VYUO VILIVYORUHUSIWA KUDAHILI DIPLOMA NA CERTIFICATE KWA MWEZI MACHI NA APRILI

ANGALIA HAPA ORODHA YA VYUO VILIVYORUHUSIWA KUDAHILI DIPLOMA NA CERTIFICATE KWA MWEZI MACHI NA APRILI

Advertisements

BARAZA LA TAIFA LA ELIMU YA UFUNDI

(NACTE)

ORODHA YA VYUO VILIVYO RUHUSIWA KUDAHIRI WANAFUNZI KWA

KIPINDI CHA MARCH / APRIL, 2017 KWA MWAKA WA

MASOMO 2016 / 2017


BOFYA HAPA KUPATA ORODHA HIYO

Advertisements

42 Comments

  1. Wilson paul says:

    Samahan naomba kuuliza kwa mtu anbae yupi kazini anataka kusoma diploma ya nursing vigezi vikoje

    Like

  2. joshua says:

    hivi teofilo kasanji (teku) kimesajiliwa

    Like

  3. Luke Robert says:

    Je? Ni Mwezi Gani Vyuo Hapa Inchini Vitaanzisha Masomo Ya 20187/2019

    Like

  4. christina chawe says:

    Naomba kupewa orodha ya majina ya vyuo vya afya vya serikali vya Tanzania hasa vya upasuaji

    Like

  5. Ashurasalim says:

    Tangazo LA nafasi za masomo

    Like

  6. eradius says:

    Vyuo vya maabara vinatoka lini

    Like

  7. Zainabu Hussein says:

    Naitaji kujua coz za uhudumu wa afya ma sifa zake

    Like

  8. emmah says:

    pia chuo gani ni kizuri kusoma IT

    Like

  9. emmah says:

    nahitaji kufaham kozi ya IT anahitaji mtu
    mwenye sifa zipi na je kama math nina ‘F’
    inamaana nishapoteza sifa za kusoma
    kozi hiyo…..pia kwa walio maliza o-level
    mwaka 2017 hatuwez ku apply vyuo
    mwezi huu na kama hatuwezi mpaka
    lini???? vile vile nilikuwa naomba list ya
    kozi nyinginezo. Ahsante.

    Like

  10. emmah says:

    nahitaji kufaham kozi ya IT anahitaji mtu mwenye sifa zipi na je kama math nina ‘F’ inamaana nishapoteza sifa za kusoma kozi hiyo…..pia kwa walio maliza o-level mwaka 2017 hatuwez ku apply vyuo mwezi huu na kama hatuwezi mpaka lini???? vile vile nilikuwa naomba list ya kozi nyinginezo. Ahsante.

    Like

    • VENACE says:

      WADAU NAOMBA KULIZA MFUMO WA UDAILI CERTIFICATE/DIPLOMA ULISHAFUNGULIWA? KAMA NDIYO MWISHO NI TAREHE NGAPI KUTUMA MAOMBI

      Like

  11. Leonce geay. says:

    jaman nasikia kuna second selection ya vyuo??.

    Like

  12. maxmillan says:

    hizo selection za vyuo vip mbona hatuelewi mpaka leo kimya

    Like

  13. labitus says:

    nataka kufahamu.vyuo vya afya vilivyo dar mnipe list yake by labitus

    Like

  14. abdala says:

    Mbona mlituambia kwamba kuanzia tarehe 14 mutatoa selection mbo

    na kimya

    Like

  15. wiliam mapinduzi mzale says:

    mbona tumeambiwa udahili wanafunz wa vyuo ni tarh 14/sep2017 sasa mbona cjaona kupitia sms au email

    Like

  16. INNOCENT V KABUJE says:

    vyuo vya serikali vinavyotoa course ya DIPROMA ya Elimu Msingi vipo niambieni ninashida nataka kujua,

    Like

  17. zaina Issa says:

    mimi naitwa zaina Issa natafuta chuo cha nursing kwa yoyote anae jua chuo naomba anisaidie kwa mawasiliano zaidi,0620476309.

    Like

  18. Hello naomba nafasi ya kujiunga na course ya nursing katika chuo chenu kwa intake ya mwaka huu

    Like

  19. naomba ujthd kutoa orodha ya vyuo vya afya 2017/2018

    Like

  20. wakili says:

    naitaji kujua vyuo vikuu vinavyotoa kozi ya medical laboratory,nursing na pharmacy

    Like

  21. Irene Kelvin says:

    naomba kuuliza nataka chuo cha nursing morogoro cha serikal

    Like

  22. mery gitadu says:

    Nimehitimu f6 Nina D ya geo na s ya bio na s ya chem nataka. Kujiunga chuo cha ualimu adv naomba ushauri

    Like

  23. Samson mzuki says:

    Naomba kuuliza ,masomo ya diploma kwa mwalimu aliye kazini yapo,au mfumo huu umefutwa? Na kama utakuwepo vyuo gani mfano vinachukua mwalimu ,au lini utakuwa Waz maana twahangaika sana plz

    Like

  24. Samson mzuki says:

    Naomba kuuliza ,masomo ya diploma kwa mwalimu aliye kazini yapo,au mfumo huu umefutwa? Na kama utakuwepo vyuo gani mfano ,au lini utakuwa Waz maana twahangaika sana plz

    Like

  25. Praygpray says:

    Jamani naomba kuuliza,mtihani wa nacte unaofanywa na kozi za afya, unafanywa na vyuo vyote au ni baadhi tu?Nakama ni vyote mi chuo ninacho soma sijaambiwa kabisa suala hilo nifanya he??NAOMBA USHAULI WENU JAMANI

    Liked by 1 person

  26. Gerson says:

    Majina ya vyuo vya Maabara, (Nyanda za juu kusini)

    Like

  27. Yonah Mwakapalala Anosisye says:

    Nafasi Za Diploma Of General Agriculture Kwa Vyuo Vya Serikali Bado Hazijatolewa Kwa Mwaka 2017/2018 ?
    Kama Zikitoka Namba mnijulishe

    Like

  28. Wadau naomben udahil ukianza msinitenge coz nina d nne natak nisomee ngaz ya cheti uhasibu,biashara na utawala _(ABA)

    Like

  29. Sabinius john says:

    mbona nasikia kuna baadhi ya vyuo vilivyo sajiliwa na (NACTE) pia vina Dahili wanafunzi mwezi wa saba (7)
    mfano: chuo cha JORDAN UNIVERSITY COLLEGE (morogoro)
    Au kila chuo kinataratibu zake za kudahili wanafunzi???

    Like

Weka mawazo yako hapa

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s

%d bloggers like this: