Home » Habari » Hizi ndo juhudi za DC Paul Makonda kutatua kero ya usafiri kwa walimu wa Kinondoni

Hizi ndo juhudi za DC Paul Makonda kutatua kero ya usafiri kwa walimu wa Kinondoni

  • imagesMkuu wa wilaya ya Kinondoni Mh Paul C. Makonda (Picha na maktaba yetu)

Walimu wa shule za msingi na sekondari za umma mkoani Dar es Salaam wataanza kusafiri bure kwenye daladala kuanzia tarehe 7 Machi 2016.
Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni Paulo Makonda na viongozi wa vyama vya usafirishaji abiria jijini Dar wakizungumza na wanahabari, wamesema walimu
watatengenezewa vitambulisho maalum ili kuwaondolea usumbufu.
Huduma hiyo ni katika kuwapunguzia adha ya usafiri na ugumu wa maisha ikiwa ni pamoja na kuunga mkono juhudi za serikali za kutoa elimu bure.
Muda wa kuwasafirisha bure ni saa 11.30 hadi 2 asubuhi na saa 9 hadi 11 jioni.

Je, unadhani hatua hii itasaidia kuwaondolea usumbufu walimu hao?

Advertisements

Weka mawazo yako hapa

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

%d bloggers like this: